TỰ ĐỘNG ĐIỀU KHIỂN - TỰ ĐỘNG HÓA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nâng và xoay xe dùng cơ trong cabin

2 posters

Go down

nâng và xoay xe dùng cơ trong cabin Empty nâng và xoay xe dùng cơ trong cabin

Bài gửi  zobin90 Thu Jan 05, 2012 12:59 pm

thầy cho em hỏi giờ em giờ em muốn nâng và xoay xe ở trong cabin thang máy thì em nên xài cơ chế như thế nào cho nó dễ sử dụng, an toàn và tiết kiệm diện tích cabin vậy thầy em tính làm cơ chế nâng xe theo kiểu nx and x series như trong hình đó thầy( nhưg em chuyển nó thành cơ chứ không làm bằng khí nén a), nhưg làm theo cơ chế nâng kiểu nx & x thì nó bị mất diện tích chiều cao nên em hỏi thầy xem có cơ chế nâng khác cho nó tiết kiệm diện tích đó thầy.
em cám ơn thầy [You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this image.]
zobin90
zobin90

nâng và xoay xe dùng cơ trong cabin Empty Re: nâng và xoay xe dùng cơ trong cabin

Bài gửi  admin Thu Jan 05, 2012 10:45 pm

zobin90 đã viết:thầy cho em hỏi giờ em giờ em muốn nâng và xoay xe ở trong cabin thang máy thì em nên xài cơ chế như thế nào cho nó dễ sử dụng, an toàn và tiết kiệm diện tích cabin vậy thầy em tính làm cơ chế nâng xe theo kiểu nx and x series như trong hình đó thầy( nhưg em chuyển nó thành cơ chứ không làm bằng khí nén a), nhưg làm theo cơ chế nâng kiểu nx & x thì nó bị mất diện tích chiều cao nên em hỏi thầy xem có cơ chế nâng khác cho nó tiết kiệm diện tích đó thầy.
em cám ơn thầy [You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this image.]
Thầy không mở được link em gửi
Cái này em nên gặp trực tiếp Thầy rồi sẽ tìm ra phương thức tối ưu nhất

admin
Admin

https://dktd.forumvi.com

nâng và xoay xe dùng cơ trong cabin Empty Re: nâng và xoay xe dùng cơ trong cabin

Bài gửi  zobin90 Fri Jan 06, 2012 7:32 pm

thầy có thể cho em địa chỉ mail hay so dt cua thay được hok a? tai hôm nay em co lên trường kiếm thầy nhưng hok thấy thầy lên trường.
địa chỉ mail cua em la [You must be registered and logged in to see this link.]
em cam on thay
zobin90
zobin90

Bài gửi  admin Fri Jan 06, 2012 8:24 pm

zobin90 đã viết:thầy có thể cho em địa chỉ mail hay so dt cua thay được hok a? tai hôm nay em co lên trường kiếm thầy nhưng hok thấy thầy lên trường.
địa chỉ mail cua em la [You must be registered and logged in to see this link.]
em cam on thay
Thứ 6 tuần sau Thầy ở trường buổi sáng. em có thể liên lạc qua email. [You must be registered and logged in to see this link.]

admin
Admin

Bài gửi  zobin90 Fri Jan 06, 2012 8:55 pm

da. em cam on thay
Thứ 6 tuần sau Thầy ở trường buổi sáng. em có thể liên lạc qua email. [You must be registered and logged in to see this link.][/quote]
zobin90
zobin90

Bài gửi  admin Fri Jan 06, 2012 8:59 pm

zobin90 đã viết:da. em cam on thay
Thứ 6 tuần sau Thầy ở trường buổi sáng. em có thể liên lạc qua email. [You must be registered and logged in to see this link.]
[/quote]
Sáng mai Thầy cũng ở trường. nếu mai rảnh em có thể lên khoa gặp thầy

admin
Admin

Bài gửi  zobin90 Sun Jan 08, 2012 10:11 am

admin đã viết:
zobin90 đã viết:da. em cam on thay
Sáng mai Thầy cũng ở trường. nếu mai rảnh em có thể lên khoa gặp thầy[/quote]
em xin lỗi. giờ em mới lên đoc cm của thầy nên mới biết a Very Happy
zobin90
zobin90

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics