TỰ ĐỘNG ĐIỀU KHIỂN - TỰ ĐỘNG HÓA
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

plc s7_300

2 posters

Go down

plc s7_300 Empty plc s7_300

Bài gửi  lethihoaan Thu Dec 29, 2011 10:09 pm

em xin chào thầy . em là hòa lop CDDT 09A em đang tim hiểu về con plc s7_300 .và định lam đồ án tốt nghiệp . vì em thấy con plc 300 ngoài thực tế ứng dụng rất nhiều và hiện giờ em đang định làm đồ án để hiểu thật rỏ về con plc_300 để sau có kiến thức ra đi lam nữa thầy ạ.thầy có thể giúp đỡ hướng dẫn em bên đồ án với được không thầy.Hôm trước trên trường thầy có nói về mấy mô hình bên plc _ 300 thầy bảo em với ban lý làm nhương em vói bạn lý không thể kết hợp được với nhau em định làm với bạn huy đó thầy.thầy giúp đở em với ạ ! em cảm ơn thầy .xin chào thầy .

lethihoaan

plc s7_300 Empty Re: plc s7_300

Bài gửi  admin Fri Dec 30, 2011 7:59 pm

lethihoaan đã viết:em xin chào thầy . em là hòa lop CDDT 09A em đang tim hiểu về con plc s7_300 .và định lam đồ án tốt nghiệp . vì em thấy con plc 300 ngoài thực tế ứng dụng rất nhiều và hiện giờ em đang định làm đồ án để hiểu thật rỏ về con plc_300 để sau có kiến thức ra đi lam nữa thầy ạ.thầy có thể giúp đỡ hướng dẫn em bên đồ án với được không thầy.Hôm trước trên trường thầy có nói về mấy mô hình bên plc _ 300 thầy bảo em với ban lý làm nhương em vói bạn lý không thể kết hợp được với nhau em định làm với bạn huy đó thầy.thầy giúp đở em với ạ ! em cảm ơn thầy .xin chào thầy .
Được chứ. em cứ suy nghĩ hướng làm cho phù hợp nhất. Hôm nào gặp Thầy, thầy sẽ nói rõ và đưa tài liệu cho.

admin
Admin

https://dktd.forumvi.com